Page Popup (8.x-1.1-alpha2) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Active
fil: Aktibo

en: Configuration saved.
fil: Ang pagsasaayos ay napangalagaan.
