Page Popup (8.x-1.1-alpha2) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Weight
ta: எடை

en: Center
ta: மையம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Configuration saved.
ta: முறைப்படுத்தல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Condition
ta: நிபந்தனை

en: Top left
ta: மேல் இடது

en: Bottom left
ta: கீழே இடது

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி
