Page watcher (8.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (8 entries)

en: E-mail
cy: E-bost

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Content
cy: Cynnwys

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Content types
cy: Mathau cynnwys

en: Name
cy: Enw

en: Save
cy: Cadw

en: Created
cy: Wedi ei greu
