Page watcher (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: About
ta: பற்றி

en: The email address of the user account.
ta: பயனர் கணக்கின் மின்னஞ்சல் முகவரி.

en: Sender email
ta: அனுப்புநர் மின்னஞ்சல்
