Pagedesigner Suite (8.x-1.0-alpha1) - en to te translation catalogue (7 entries)

en: Help
te: సహాయం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
