Panels (8.x-3.0-alpha17) - en to ta translation catalogue (67 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Value
ta: மதிப்பு

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: more
ta: மேலும்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Display settings
ta: காட்சி அமைவுகள்

en: Weight
ta: எடை

en: Center
ta: மையம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Top
ta: மேல்

en: Path
ta: பாதை

en: Region
ta: பகுதி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Text
ta: உரை

en: Error
ta: பிழை

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Bottom
ta: கீழ்

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணி
ta[1]: @count மணிக்கூர்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Left sidebar
ta: இடது பக்கபகுதி

en: Right sidebar
ta: வலது பக்கபட்டை

en: Overridden
ta: மேலெழுதப்பட்டது

en: Width
ta: அகலம்

en: General
ta: பொது

en: Method
ta: முறை

en: Other
ta: மற்றவை

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: List type
ta: பட்டியல் வகை

en: Uncategorized
ta: பகுக்கப்படாதது

en: Change
ta: மாற்றம்

en: Empty
ta: காலி

en: Style
ta: பாணி

en: Standard
ta: தரமானது

en: Context
ta: சூழல்

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: 1 year | @count years
ta[0]: 1 வருடம்
ta[1]: @count வருடங்கள்

en: 1 week | @count weeks
ta[0]: 1 வாரம்
ta[1]: @count வாரங்கள்

en: 1 min | @count min
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: @count நிமிடங்கள்

en: 1 sec | @count sec
ta[0]: 1 வினாடி
ta[1]: @count வினாடிகள்

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: 1 month | @count months
ta[0]: 1 மாதம்
ta[1]: @count மாதங்கள்

en: Row
ta: வரிசை

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Region settings
ta: பிராந்தியம் அமைவுகள்

en: Fixed width
ta: மாறா அகலம்
