Panopoly (8.x-2.0-alpha15) - en to fil translation catalogue (26 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Help
fil: Tulong

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Picture
fil: Larawan

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Standard
fil: Karaniwan

en: Featured
fil: Itinatampok

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
