Panopoly Demo (8.x-2.0-alpha15) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Author
vi: Tác giả

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: author
vi: tác giả

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
