Personal Access Restriction (3.0.3) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Action
ml: പ്രവര്‍ത്തി

en: Node
ml: നോഡ്

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Page not found
ml: താള്‍ കണ്ടെത്തിയില്ല

en: View restricted pages
ml: നിയന്ത്രിത പേജുകൾ കാണുക
