Parade (8.x-2.0-beta1) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Images
ta: படங்கள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: On
ta: சரி

en: Image
ta: படம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Text
ta: உரை

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Minimum height
ta: குறைந்தளவு உயரம்

en: Not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: Form
ta: படிவம்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: Poll
ta: வாக்குபதிவு

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Last saved
ta: கடைசியாக சேமிக்கப்பட்டது

en: Not saved yet
ta: இன்னும் சேமிக்கப்படவில்லை
