Parade (8.x-2.0-beta1) - en to vi translation catalogue (36 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Content
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: On
vi: Bật

en: Image
vi: Ảnh

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Background
vi: Nền

en: Form ID
vi: ID của Form

en: Anchor
vi: Điểm neo

en: Text
vi: Văn bản

en: Layout
vi: Bố cục

en: Off
vi: Tắt

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Published
vi: Đã công bố

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Minimum height
vi: Chiều cao tối thiểu

en: Not published
vi: Chưa công bố

en: Color scheme
vi: Phối màu

en: Simple
vi: Đơn giản

en: Source field
vi: Trường nguồn

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Cover
vi: Vỏ bọc

en: Locations
vi: Địa điểm

en: Poll
vi: Bảng thăm dò

en: Confirmation message
vi: Thông báo xác nhận

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị
