Parade (8.x-2.0-beta2) - en to te translation catalogue (23 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Author
te: రచయిత

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Menu
te: మెనూ

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: Minimum height
te: కనీస ఎత్తు

en: About
te: గురించి

en: Button text
te: బొత్తపు పాఠ్యం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
