Paragon (8.x-1.0-alpha14) - en to te translation catalogue (104 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Article
te: వ్యాసం

en: Administration
te: పరిపాలన

en: More
te: మరిన్ని

en: Action
te: చర్య

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: File
te: ఫైల్

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Links
te: లంకెలు

en: Message
te: సందేశం

en: No log messages available.
te: లాగ్ సందేశాలు అందుబాటులో లేవు

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Preview
te: మునుజూపు

en: True
te: సత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Attachment
te: జోడింపు

en: User
te: వాడుకరి

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Severity
te: తీవ్రత

en: Count
te: లెక్క

en: Last update
te: చివరి తాజాకరణ

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Address
te: చిరునామా

en: Table
te: పట్టిక

en: Role
te: పాత్ర

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
te: @site సైటు ప్రస్తుతం నిర్వహణలో ఉంది. త్వరలో తిరిగి మీ ముందుంటాం. మీ సహనానికి నెనరులు.

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Full
te: పూర్తి

en: English
te: ఆంగ్లం

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Second
te: క్షణం

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: People
te: ప్రజలు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Permission
te: అనుమతి

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Who's new
te: ఎవరు కొత్త

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: An administrator created an account for you at [site:name]
te: [site:name]లో నిర్వాహకులు మీకోసం ఒక ఖాతాని సృష్టించారు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Changed date
te: మార్చిన తేదీ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Thumbnail (100×100)
te: నఖచిత్రం (100×100)

en: HTML Date
te: HTML తేదీ

en: HTML Month
te: HTML నెల

en: HTML Time
te: HTML సమయం

en: HTML Week
te: HTML వారం

en: HTML Year
te: HTML సంవత్సరం

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Block the selected user(s)
te: ఎంచుకున్న వాడుకరులను నిరోధించు

en: Cancel the selected user account(s)
te: ఎంచుకున్న వాడుకరుల ఖాతాలను రద్దుచేయి

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML

en: Account details for [user:display-name] at [site:name]
te: [site:name]లో [user:display-name] ఖాతా వివరాలు

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (canceled)
te: [site:name]లో [user:display-name] కోసం ఖాతా వివరాలు (రద్దయింది)

en: Shows a list of the newest user accounts on the site.
te: సైటులో కొత్త వాడుకరుల ఖాతాల జాబితాను చూపిస్తుంది.

en: Welcome to [site:name]
te: [site:name]కు స్వాగతం

en: A list of new users
te: కొత్త వాడుకరుల జాబితా

en: There are currently @total users online.
te: ప్రస్తుతం ఆన్‌లైనులో @total వాడుకరులు ఉన్నారు.

en: There are currently 0 users online.
te: ప్రస్తుతం ఆన్‌లైనులో 0 వాడుకరులు ఉన్నారు.

en: A list of users that are currently logged in.
te: ప్రస్తుతం ప్రవేశించివున్న వాడుకరుల జాబితా.
