Paragon (8.x-1.0-alpha27) - en to gu translation catalogue (55 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Status
gu: સ્થિતિ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Content
gu: વિષયાર્થ

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Author
gu: લેખક

en: List
gu: સૂચિ

en: Language
gu: ભાષા

en: more
gu: વધુ

en: Article
gu: લેખ

en: Administration
gu: સંચાલન

en: More
gu: વધુ

en: Action
gu: ક્રિયા

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Date
gu: તારીખ

en: Size
gu: માપ

en: Message
gu: સંદેશ

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: True
gu: સાચું

en: Path
gu: પાથ

en: Updated
gu: અધતન થયું

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Node
gu: નોડ

en: All
gu: બધા

en: Active
gu: સક્રિય

en: Page
gu: પ્રુષ્ઠ

en: Roles
gu: હોદ્દાઓ

en: Published
gu: પ્રકાશિત

en: Filter
gu: ફિલ્ટર

en: Last update
gu: છેલ્લો સુધારો

en: Plain text
gu: સાદું લખાણ

en: Table
gu: કોષ્ટક

en: Role
gu: હોદો

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
gu: @site જાળવણી હેઠળ છે. અમે ટૂંક સમયમાં પાછા આવી જઇશું. તમારી ધીરજ માટે આભાર.

en: Anonymous
gu: અજ્ઞાત

en: Tools
gu: સાધનો

en: English
gu: અંગ્રેજી

en: Front page
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: author
gu: લેખક

en: People
gu: લોકો

en: Unpublished
gu: અપ્રકાશિત

en: Apply
gu: લાગુ કરો

en: Permission
gu: પરવાનગી

en: Administrator
gu: સંચાલક

en: « first
gu: પ્રથમ

en: Entity type
gu: એન્ટિટી પ્રકાર

en: MIME type
gu: MIME પ્રકાર

en: Publishing status
gu: પ્રકાશન સ્થિતિ

en: Who's new
gu: કોણ નવું છે

en: Who's online
gu: કોણ ઉપલબ્ધ છે

en: Monthly archive
gu: મહિનાવાર ઈતિહાસ

en: A list of new users
gu: નવા વપરાશકર્તાઓની યાદી
