Paragraphs (8.x-1.2) - en to vi translation catalogue (44 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Closed
vi: Đóng

en: List
vi: Danh sách

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: Open
vi: Mở

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: ID
vi: Mã

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Revision ID
vi: ID bản hiệu đính

en: Published
vi: Đã công bố

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Plugins
vi: Trình cắm

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Restore
vi: Phục hồi

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: About
vi: Giới thiệu

en: Add @type
vi: Thêm @type

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: Title: @title
vi: Tiêu đề: @title

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Collapse
vi: Thu gọn

en: Weight for row @number
vi: Thứ tự cho dòng @number

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
