Paragraphs (8.x-1.20) - en to ta translation catalogue (59 entries)

en: Images
ta: படங்கள்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Closed
ta: மூடப்பட்டது

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Action
ta: செயல்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Image
ta: படம்

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Summary
ta: சுருக்கம்

en: Open
ta: திற

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: View
ta: பார்

en: Text
ta: உரை

en: User
ta: பயனர்

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Convert
ta: மாற்று

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: Add @type
ta: @type சேர்க்க

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: Revert to earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வு நிலைக்கு மாற்றுக

en: all languages
ta: அனைத்து மொழிகளிலும்

en: Weight for row @number
ta: வரிசை @number-யின் எடை

en: Default translation
ta: இயல்புநிலை மொழிபெயர்ப்பு

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML
