Paragraphs Blökkli (1.1.2) - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Field name
ml: ഫീല്ഡിന്റെ പേര്

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം
