Parameters (1.4.1) - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Type
vi: Kiểu

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: True
vi: Đúng

en: False
vi: Sai

en: ID
vi: Mã

en: Active
vi: Hoạt động

en: Roles
vi: Vai trò

en: Other
vi: Khác

en: Order
vi: Thứ tự

en: Integer
vi: Số nguyên

en: No items selected.
vi: Không có mục nào được chọn.

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Global
vi: Chung

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Values
vi: Giá trị

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Parameter
vi: Tham số

en: Boolean
vi: Kiểu Bool

en: Minimum value
vi: Giá trị tối thiểu

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
vi: Để đổi mật khẩu hiện tại, vui lòng nhập mật khẩu mới vào.

en: Provide a password for the new account in both fields.
vi: Nhập cùng một mật khẩu cho tài khoản mới vào cả 2 trường.

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Date and time
vi: Ngày và giờ

en: Unlock
vi: Bỏ khoá

en: - Choose -
vi: - Chọn -

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title
