Password Notification (4.0.0) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Start Date
vi: Ngày bắt đầu

en: End Date
vi: Ngày kết thúc

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Apply
vi: Áp dụng
