Path File (8.x-1.0) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: File
cy: Ffeil

en: Edit
cy: Golygu

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: View
cy: Gweld

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: published
cy: wedi ei gyhoeddi

en: not published
cy: heb ei gyhoeddi
