Path File (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (17 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Created
vi: Tạo bởi

en: URL alias
vi: URL ảo

en: published
vi: đã xuất bản

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: not published
vi: chưa xuất bản

en: File Name
vi: Tên tập tin

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng

en: User permissions
vi: Quyền của người dùng
