Path File (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: User permissions
ta: பயனர் அனுமதிகள்

en: Save and publish
ta: சேமி மற்றும் வெளியிடு
