Path watcher (1.1.0) - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Default
vi: Mặc định

en: Time
vi: Thời gian

en: Path
vi: Đường dẫn

en: path
vi: đường dẫn

en: Paths
vi: Đường dẫn

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Advanced
vi: Cao cấp

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Method
vi: Phương thức

en: Role
vi: Vai trò

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Path alias
vi: Đường dẫn giả

en: Visitor
vi: Khách

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Hash
vi: Mã hóa băm

en: Asc
vi: Tăng dần
