Pathauto (8.x-1.10) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Language
ta: மொழி

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Forum
ta: மன்றம்

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Relationship
ta: உறவு

en: About
ta: பற்றி

en: Comma
ta: கமா

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: Alias: @alias
ta: மாற்று: @alias

en: No alias
ta: மாற்றுகள் இல்லை

en: Broken/Missing
ta: உடைந்த / காணாமல்
