Patternkit (9.1.0) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Language
fil: Wika

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: Path
fil: Landas

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak

en: Blocks
fil: Mga tipak
