Patternkit (9.1.1) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Enabled
vi: Bật

en: Version
vi: Phiên bản

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: Node ID
vi: ID node

en: Default
vi: Mặc định

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Media
vi: Phương tiện

en: Desc
vi: Giảm dần

en: here
vi: ở đây

en: description
vi: mô tả

en: Pattern
vi: Mẫu

en: Template
vi: Mẫu

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Browse
vi: Duyệt qua

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Assets
vi: Các asset

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Blocks
vi: Khối

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Data
vi: Dữ liệu

en: Patterns
vi: Các mẫu

en: Properties
vi: Thuộc tính

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Library
vi: Thư viện

en: Dependencies
vi: Phụ thuộc

en: Edit @title
vi: Sửa @title

en: Hash
vi: Mã hóa băm

en: Asc
vi: Tăng dần
