Payment (8.x-2.0) - en to ta translation catalogue (44 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Payer
ta: செலுத்துபவர்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Currency
ta: நாணயம்

en: Quantity
ta: அளவு

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: User
ta: பயனர்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Update status
ta: மேம்படுத்தல் நிலை

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Basic
ta: அடிப்படை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Bundle
ta: பொதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: Edit %label
ta: %labelஐ திருத்து
