PBS Media Manager (8.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Image
ta: படம்

en: Image settings
ta: பட அமைப்புகள்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Show
ta: காட்டு

en: Cron ran successfully.
ta: க்ரான் ஓட்டம் வெற்றிகரமாக நடந்தது.

en: Cron run failed.
ta: க்ரான் ஓட்டம் தோல்வி.
