PeytzMail (8.x-1.0) - en to te translation catalogue (5 entries)

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Full name
te: పూర్తి పేరు
