Photographer - Drupal One Page Portfolio Theme (9.1.0) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Help
fil: Tulong

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Featured
fil: Itinatampok

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
