Album Photos (6.0.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (47 entries)

en: photos
fil: mga larawan

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Image size
fil: Laki ng larawan

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Comments
fil: Mga puna

en: Last updated
fil: Huling binago

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Default
fil: Pamantayan

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: Updated
fil: Nabago

en: Advanced search
fil: Abansadong paghahanap

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: File ID
fil: ID ng talaksan

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Do not display
fil: Huwag ipakita

en: published
fil: nailathala

en: Languages
fil: Mga wika

en: not published
fil: hindi nailathala

en: Rearrange
fil: Ayusin ang pagkasunod-sunod

en: The selected file %name could not be uploaded.
fil: Ang napiling %name ay hindi mai-karga.

en: Containing any of the words
fil: Naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Containing the phrase
fil: Naglalaman ng mga parirala

en: Containing none of the words
fil: Hindi naglalaman ng alinman sa mga salita
