Album Photos (6.0.5) - en to cy translation catalogue (60 entries)

en: photos
cy: ffotograffau

en: Title
cy: Pennawd

en: Images
cy: Delweddau

en: Image size
cy: Maint delwedd

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: List
cy: Rhestr

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Language
cy: Iaith

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Last updated
cy: Diweddarwyd diwethaf

en: Edit
cy: Golygu

en: Size
cy: Maint

en: None
cy: Dim

en: Display settings
cy: Dangos gosodiadau

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Weight
cy: Pwysau

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Node ID
cy: ID Nod

en: Default
cy: Diofyn

en: Open
cy: Ar agor

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: Display
cy: Dangos

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Advanced search
cy: Chwiliad uwch

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Number of columns
cy: Nifer o golofnau

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: File ID
cy: ID ffeil

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Advanced
cy: Uwch

en: Do not display
cy: Peidiwch ag arddangos

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: published
cy: wedi ei gyhoeddi

en: Languages
cy: Ieithoedd

en: Limit
cy: Terfyn

en: Image sizes
cy: Meintiay delwedd

en: not published
cy: heb ei gyhoeddi

en: Image title
cy: Pennawd delwedd

en: Images per page
cy: Delweddau pob tudalen

en: Rearrange
cy: Aildrefnu

en: Containing any of the words
cy: Yn cynnwys unrhyw un o'r geiriau

en: Containing the phrase
cy: Yn cynnwys y brawddeg

en: Containing none of the words
cy: Ddim yn cynnwys un o'r geiriau

en: Content ranking
cy: Graddio cynnwys

en: Factor
cy: Ffactor

en: Display type
cy: Dangos math

en: Access type
cy: Math o fynediad

en: Search for either of the two terms with uppercase <strong>OR</strong>. For example, <strong>cats OR dogs</strong>.
cy: Chwilio am un o'r ddau derm gyda priflythyren <strong>NEU</strong>.  Er enghraifft, <strong>cathod NEU cŵn</strong>.

en: Image style
cy: Arddull delwedd
