Album Photos (6.0.5) - en to te translation catalogue (44 entries)

en: photos
te: ఫొటోలు

en: Title
te: శీర్షిక

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Image size
te: బొమ్మ కొలత

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Quantity
te: పరిమాణం

en: Last updated
te: చివరి తాజాకరణ

en: Edit
te: మార్చు

en: Size
te: కొలత

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Display settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Open
te: తెరువు

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Display
te: చూపు

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Number of columns
te: నిలువు వరుసల సంఖ్య

en: Roles
te: పాత్రలు

en: next
te: తదుపరి

en: Source
te: మూలం

en: published
te: ప్రచురితం

en: Languages
te: భాషలు

en: previous
te: గత

en: not published
te: అప్రచురితం

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
