PHP (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: You may post PHP code. You should include &lt;?php ?&gt; tags.
ta: தாங்கள் PHP நிரலை பதியலாம். தாங்கள் கண்டிப்பாக &lt;?php ?&gt; ஒட்டுகளை சேர்க்கவேண்டும்.

en: Notes:
ta: குறிப்புகள்:

en: PHP evaluator
ta: PHP ஆய்வர்

en: Use PHP for settings
ta: அமைவுகளுக்கு PHP-ஐ பயன்படுத்துக
