PHPMailer SMTP (2.3.0-beta1) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: No
te: కాదు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Format
te: ఆకృతి

en: Mail
te: మెయిల్

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం
