PHPMailer SMTP (8.x-1.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Disabled
vi: Tắt

en: No
vi: Không

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Default
vi: Mặc định

en: Mail
vi: Thư

en: Recipient
vi: Người nhận

en: Missing
vi: Bị mất

en: SMTP port
vi: Cổng SMTP

en: Type in an address to have a test e-mail sent there.
vi: Nhập địa chỉ sẽ nhận thư thử nghiệm.

en: Message body empty
vi: Không có nội dung thư.

en: Invalid address
vi: Địa chỉ không hợp lệ
