Pino (8.x-1.2-rc2) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Message
ta: தகவல்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: View
ta: நோக்குக

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: Create new revision
ta: புதிய மீட்டலை உருவாக்குக
