Pino (8.x-1.4) - en to fil translation catalogue (32 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Body
fil: Nilalaman

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Subject
fil: Paksa

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Import
fil: Angkatin

en: Help
fil: Tulong

en: View
fil: Tingnan

en: Picture
fil: Larawan

en: Created
fil: Inilikha

en: Active
fil: Aktibo

en: Page
fil: Pahina

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: The specified passwords do not match.
fil: Ang tinukoy na mga hudyat ay hindi tumugma

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.
