Pixture Reloaded (8.x-3.0) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Search
te: వెతుకు

en: Help
te: సహాయం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Link color
te: లంకె రంగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
