Pixture Reloaded (8.x-3.0) - en to vi translation catalogue (12 entries)

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Text color
vi: Màu chữ

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Link color
vi: Màu liên kết

en: Main menu
vi: Trình đơn chính

en: Header top
vi: Đầu đề trên

en: Header bottom
vi: Đầu đề dưới

en: User menu
vi: Trình đơn của Người dùng

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang
