Platon (8.x-1.0-rc1) - en to te translation catalogue (25 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Description
te: వివరణ

en: Version
te: సంచిక

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Menu
te: మెనూ

en: search
te: వెతుకు

en: n/a
te: వర్తించదు

en: Database
te: డేటాబేస్

en: N/A
te: వర్తించదు

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Logout
te: నిష్క్రమించు

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: Menu settings
te: మెనూ అమరికలు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: About
te: గురించి

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
