Platon (8.x-1.5) - en to ta translation catalogue (39 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Group
ta: குழுமம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Search
ta: தேடல்

en: None
ta: இல்லை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: search
ta: தேடல்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: N/A
ta: இல்

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Uninstall
ta: கழற்றல்

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Request new password
ta: புதிய குறிச்சொல் கேள்

en: Create new account
ta: புதிய கணக்கை உருவாக்கு

en: Slide
ta: நழுவு

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: New
ta: புதிய

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: About
ta: பற்றி

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: No modules are available to uninstall.
ta: நீக்க எந்த நீட்சிகளும் இல்லை.

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி
