Plugin Reference (3.0.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: value
vi: giá trị

en: Value
vi: Giá trị

en: - None -
vi: - Không -

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: ID
vi: Mã

en: Contains
vi: Chứa

en: Filter by
vi: Lọc theo

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Hidden
vi: Ẩn

en: unlimited
vi: không giới hạn

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Check boxes/radio buttons
vi: Các hộp kiểm/hộp chọn

en: Values
vi: Giá trị

en: Starts with
vi: Bắt đầu với

en: Autocomplete
vi: Tự động điền nốt
