Plupload integration (2.1.0) - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: List
ml: പട്ടിക

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: For security reasons, your upload has been renamed to %filename.
ml: സുരക്ഷാപ്രശ്നത്താല്‍ താങ്കള്‍ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ഫയലിന്റെ പേര് %filename എന്നാക്കി മാറ്റിയിരിക്കുന്നു.

en: The specified file %name could not be uploaded.
ml: നിര്‍ദ്ദിഷ്‌ട പ്രമാണം %name അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.
