Poll (2.0.0-alpha3) - en to cy translation catalogue (47 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Edit
cy: Golygu

en: Reset
cy: Ailosod

en: Node ID
cy: ID Nod

en: True
cy: Gwir

en: View
cy: Gweld

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Timestamp
cy: Amsernod

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Question
cy: Cwestiwn

en: Active
cy: Gweithredol

en: Page
cy: Tudalen

en: Hostname
cy: Enw gwesteiwr

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Sticky at top of lists
cy: Yn ludiog ar frig y rhestr

en: Poll duration
cy: Hyd pleidlais

en: Vote
cy: Pleidleisio

en: Unlimited
cy: Diderfyn

en: Other
cy: Arall

en: 1 vote | @count votes
cy[0]: 1 pleidlais.  @count o bleidleisiau

en: Votes
cy: Pleidleisiau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Choice
cy: Dewis

en: Results
cy: Canlyniadau

en: Poll settings
cy: Gosodiadau pleidlais

en: Allows your site to capture votes on different topics in the form of multiple choice questions.
cy: Caniatáu eich safle i ddal pleidleisiau ar bynciau gwahanol yn y ffurf o gwestiynau amlddewis.

en: Apply
cy: Ceisio

en: Language code
cy: Côd yr iaith

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Offset
cy: Ongli

en: Poll
cy: Pleidlais

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: Total votes: @votes
cy: Cyfanswm pleidleisiau: @votes

en: Most recent poll
cy: Pleidlais mwyaf diweddar

en: After this period, the poll will be closed automatically.
cy: Ar ôl y cfynod yma, bydd y pleidlais yn cau yn awtomatig.

en: Polls
cy: Pleidleisiau
