Poll (8.x-1.0-beta1) - en to ml translation catalogue (21 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: n/a
ml: ശൂന്യം

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Unlimited
ml: അനിയന്ത്രിതം

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ

en: Poll
ml: തെരഞ്ഞെടുപ്പ്

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി

en: The number of votes that have been cast on a poll.
ml: തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ചെയ്യപെട്ട വോട്ടുകളുടെ എണ്ണം.
