Poool (1.0.0-beta1) - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Custom
cy: Addasu

en: Visibility
cy: Gwelededd

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Mode
cy: Modd

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: Add tracking for specific roles
cy: Ychwanegu dilyniant i swyddogaethau penodol.
