Poool (1.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Pages
vi: Trang

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Statistics
vi: Thống kê

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Roles
vi: Vai trò

en: Mode
vi: Chế độ

en: Role
vi: Vai trò

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: Subscription
vi: Đăng ký

en: Premium
vi: Cao cấp

en: Free
vi: Rảnh

en: Registration
vi: Đăng ký

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
vi: Nhập đường dẫn của các trang cần kiểm tra. Mỗi đường dẫn nằm trên một dòng. Kí tự '*' cho phép so khớp với nhiều ký tự bất kỳ. Ví dụ, như %blog tương ứng với trang blog, và %blog-wildcard sẽ tương ứng với tất cả các trang blog của người dùng trên hệ thống. Chuỗi %front tương ứng với trang chủ.
