Poool (1.0.0-beta2) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Visibility
ta: பார்க்கக்கூடிய நிலை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Mode
ta: முறை

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Debug
ta: பிழையறிவு
