Popin (8.x-1.0-beta4) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Close
ta: மூடு

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Text format
ta: உரை வடிவம்
